Công suất biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI bao nhiêu?
– Biến tần AC810-I20-T3-0032-0001 VEICHI hoạt động có công suất bao nhiêu:
+ Hoạt động công suất định mức 15kW
+ Dòng đầu ra khoảng 32A
+ Nguồn vào hoạt động 3 pha 380–480VAC